“Vít Đen 4 X 15.5mm Hafele” đã được thêm vào giỏ hàng. Xem giỏ hàng
Tay nắm tủ hợp kim kẽm phong cách cổ điển WXH9262B
Tay nắm tủ hợp kim kẽm phong cách cổ điển WXH9262B
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | màu đen, Màu đồng đỏ |
| Kích thước (RxSxC) | 64x119mm, 64x85mm |
Tay nắm tủ màu vàng khảm đá thạch anh đen WXH1529B
Tay nắm tủ màu vàng khảm đá thạch anh đen WXH1529B
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 128x141mm, 192x204mm, 30x30mm, 96x109mm |
Tay nắm tủ màu xám hiện đại tối giản Bắc Âu WXH2052A
Tay nắm tủ màu xám hiện đại tối giản Bắc Âu WXH2052A
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
|---|---|
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Tay Nắm Tủ PE Nhôm Mờ
Tay Nắm Tủ PE Nhôm Mờ 96mm / 128mm / 160mm
* Chiều dài: 64mm, 96mm, 128mm, 160mm
* Đơn vị: 1 cái
Tay Nắm Vuông Tròn
Tay Nắm Vuông Tròn / Vàng / Bạc / Đen
* Chất liệu: nhôm
* Màu: Vàng, Đen, Bạc
* Đơn vị: 1 cái
Thanh ray trượt cửa lùa cánh tủ BTC-YG207R
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Đơn vị tính | Bộ |
| Kích thước (RxSxC) | 2000mm, 3000mm |
| Tải trọng | 100Kg |
| Thương hiệu | Taura |
Vít Đen 4 X 15.5mm Hafele
843 VNDVít Đen 4 x 15.5mm Hafele 315.59.091
Đơn vị tính: Bộ
Bảo Hành: 1 Năm
Liên Hệ: Để Có Giá Tốt Hơn
Vít M4 bằng thép cao cấp nhiều kích thước BTC2956
Vít M4 bằng thép cao cấp nhiều kích thước BTC2956
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội |
| Đơn vị tính | Bộ |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 4*16mm, 4*18mm, 4*20mm, 4*22mm, 4*25mm, 4*28mm, 4*30mm, 4*35mm, 4*38mm, 4*40mm |
