Sort by
Bộ phụ kiện cửa trượt SLIDELINE M HETTICH KD770-MA
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Tải trọng | 30kg/cánh |
| Thương hiệu | Hettich |
| Kích thước (RxSxC) | 450-1800Rx300-2400Cmm |
Bộ phụ kiện cửa trượt SLIDELINE 56 HETTICH SLS056-40A
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Thương hiệu | Hettich |
| Tải trọng | 40kg/cánh |
| Kích thước (RxSxC) | 500-1000Rx2000Cmm |
Bộ cửa trượt Topline L trùm ngoài 2 cánh dày 25mm Hettich TLS025-50
| Bảo hành | 24 tháng |
|---|---|
| Đơn vị tính | Bộ |
| Giảm chấn | Có |
| Tải trọng | 50kg |
| Thương hiệu | Hettich |
| Loại cánh | 2 cánh |
| Độ dày | 25mm |
