“Chân Gỗ Bàn Nghiêng Pad Sắt Dài 60Cm” đã được thêm vào giỏ hàng. Xem giỏ hàng
Tay Nắm Nhôm Định Hình Dạng Thanh
Tay Nắm Nhôm Định Hình Dạng Thanh 1 Cây Dài 3m
* Chiều dài: 3m
* Chất liệu: nhôm
* Đơn vị: 1 cái
Tay Nắm Tân Cổ Điển Mã 718 128mm
Tay Nắm Tân Cổ Điển / Mã 718 / 128mm
* Màu sắc: Màu Vàng
* Chất liệu: hợp kim kẽm
* Đơn vị: 1 cái
Tay Nắm Tròn Màu Vàng / Mã 196
Tay Nắm Tròn Màu Vàng / Mã 196
* Màu sắc: mạ vàng
* Đơn vị: 1 cái
Tay Nắm Tròn Nhôm Số 19 Màu Đen
Tay Nắm Tròn Nhôm Số 19 Màu Đen
* Màu sắc: đen
* Đơn vị: 1 Cái
Tay Nắm Tủ Bếp HM711
Tay Nắm Tủ Bếp HM711 Vàng / Đen / 128mm
* Màu: Vàng, Đen
* Đơn vị: 1 cái
Tay nắm tủ gốm sứ phong cách Châu Âu tối giản WXH6674
Tay nắm tủ gốm sứ phong cách Châu Âu tối giản WXH6674
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Gốm sứ, Hợp kim Kẽm |
| Kích thước (RxSxC) | 12*69*35mm, 128*174*35mm, 35*25mm, 96*140*35mm |
| Thương hiệu | Taura |
Tay nắm tủ hiện đại màu Đen phong cách Bắc Âu WXH2052B
Tay nắm tủ hiện đại màu Đen phong cách Bắc Âu WXH2052B
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
Tay nắm tủ hiện đại màu xám khảm thạch anh đen WXH1529C
Tay nắm tủ hiện đại màu xám khảm thạch anh đen WXH1529C
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 128x141mm, 192x204mm, 30x30mm, 96x109mm |
Tay nắm tủ hiện đại tối giản Bắc Âu màu bạc WXH2052D
Tay nắm tủ hiện đại tối giản Bắc Âu màu bạc WXH2052D
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
| Màu sắc | Màu bạc |
Tay nắm tủ hiện đại tối giản phong cách Bắc Âu WXH2052C
Tay nắm tủ hiện đại tối giản phong cách Bắc Âu WXH2052C
| Bảo hành |
12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu |
Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | |
| Màu sắc |
Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) |
128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
