Ray trượt cửa lùa kiểu Mỹ có giảm chấn BTC-Q235
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Carbon |
| Giảm chấn | Có |
| Màu sắc | Đen |
| Tải trọng | 80KG |
| Thương hiệu | Taura |
| Đơn vị tính | Bộ |
| Kích thước (RxSxC) | 1500mm, 2000mm, 3000mm |
Ray trượt cửa lùa tải trọng 225kg DFL-P092A
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Tải trọng | 225kg |
| Kích thước (RxSxC) | 1000mm, 2000mm, 3000mm |
Ray trượt cửa lùa tải trọng 225kg DFL-P097A
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Tải trọng | 225kg |
| Kích thước (RxSxC) | 1000mm, 2000mm |
Ray trượt cửa lùa xếp 2 cánh BTC-YG204.2
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhưa ABS, Thép cao cấp |
| Tải trọng | 20kg/cánh |
| Giảm chấn | không |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 1000mm |
| Kiểu cách | Mở phải, Mở trái |
Ray trượt cửa lùa xếp 4 cánh BTC-YG204.4
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cao cấp |
| Cân nặng | 5kg |
| Tải trọng | 20kg/cánh |
| Đơn vị tính | Bộ |
| Kích thước (RxSxC) | 2000mm |
Ray trượt nhôm cửa lùa đồng bộ BTC-YGL
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Nhôm |
| Thương hiệu | Taura |
| Hoàn thiện | Điện hóa (eletrolized) |
| Màu sắc | Đen, Màu vàng mờ |
| Kích thước (RxSxC) | 3000mm, 4000mm |
Ray trượt nhôm cửa lùa tủ áo BTS-MRA
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Nhôm |
| Tải trọng | 80KG |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 1000mm, 1500mm, 2000mm, 2500mm |
Sofa Văng Nỉ AMI
Chất liệu: Gỗ tự nhiên, bọc vải nỉ Malaysia
Kích thước: Dài: 1m8x Sâu:75cm
Tay Nắm Âm Nhôm 1 Chiều
Tay Nắm Âm Nhôm 1 Chiều
* Chất liệu : hợp kim nhôm
* Đơn vị: 1 cái
Tay Nắm Âm Nhôm Màu Đen 2 Chiều
Tay Nắm Âm Nhôm Màu Đen 2 Chiều
* Chiều dài: 96mm, 128mm, 160mm
* Chất liệu: Nhôm
* Đơn vị: 1 cái
Tay Nắm Âm Tròn Nhôm
Tay Nắm Âm Tròn Nhôm
* Chất liệu: Inox dạng hình tròn
* Đường kính: là ~4cm-
* Đơn vị: 1 Cái
Tay Nắm Bán Nguyệt
Tay Nắm Bán Nguyệt
* Kích thước tâm lỗ: 64mm
* Màu sắc: Vàng Gold
* Đơn vị: 1 cái
