Bánh xe cửa xếp độ có hai bánh xe MONZ1456
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Đường kính | 60mm |
| Thương hiệu | Taura |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Kiểu cách | Xoay 360 độ |
| Độ dày cửa | 20-40mm |
| Tải trọng | 25-40kg |
| Số lượng đóng gói | Bánh xe, Trọn bộ |
Bánh xe cửa xoay 360 độ tải nặng MONZ002
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Đường kính | 60mm |
| Thương hiệu | Taura |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Kiểu cách | Xoay 360 độ |
| Độ dày cửa | 20-40mm |
| Tải trọng | 25-40kg |
Bánh xe cửa lùa xoay 360 độ tải 150kg MONZ65
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Đường kính | 60mm |
| Thương hiệu | Taura |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Kiểu cách | Type A, Type B, Type C |
| Độ dày cửa | 20-40mm |
| Tải trọng | 150KG, 300kg |
Bộ phụ kiện cửa lùa kính cường lực bằng inox MONZ2005
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Đường kính | 60mm |
| Thương hiệu | Taura |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Độ dày cửa | 20-40mm |
| Tải trọng | 150KG, 300kg |
Bộ ray trượt cửa lùa cửa kính treo giảm chấn 2 đầu DFL-P093
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Tải trọng | 80KG |
| Thương hiệu | Taura |
| Vật liệu | Hợp kim |
| Độ dày | 2mm |
| Đơn vị tính | Bộ |
| Kiểu cách | 8 bánh xe, Dùng cho 1 cánh, Giám chấn đóng mở |
| Kích thước (RxSxC) | 120*50*12mm |
| Độ ồn | 35dB |
Bộ bánh xe cửa lùa giảm chấn tải trọng cao 130kg
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tải trọng | 130kg |
| Giảm chấn | Có |
| Vật liệu | Nylon, Thép |
| Bề mặt | Điện hóa |
| Độ dày cửa | 30-50mm |
Bộ ray trượt cửa lùa tải trọng 130kg MONZ-HVDG-HS130
| Tải trọng | 130kg |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Bề mặt | Điện hóa |
| Đơn vị tính | Mét |
| Màu sắc | Đen mờ |
Bộ dẫn hướng cho cửa lùa MONZ-DWL
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Bề mặt | Điện hóa |
| Màu sắc | Bạc, Champage |
| Đơn vị tính | Cái (bánh xe), Mét (Ray) |
| Rộng lọt lòng (mm) | 13.5mm, 24.5mm |
Ray trượt cho cửa lùa xếp dày 3mm DG-WX002
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Nhôm |
| Tải trọng | 200kg/m |
| Kích thước (RxSxC) | 44*40mm |
| Độ dày | 3mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Đơn vị tính | Mét |
Bộ ray trượt cửa xếp tải trọng 400kg WXDL-004
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Nhôm |
| Tải trọng | 400kg/m |
| Kích thước (RxSxC) | 126*89mm |
| Độ dày | 3mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Đơn vị tính | Mét |
Ray dẫn hướng dưới cho cửa xếp XGD-AZ
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Bề mặt | Điện hóa |
| Màu sắc | Bạc, Champage |
| Đơn vị tính | Mét |
| Rộng lọt lòng (mm) | 13.5mm |
| Vật liệu | Hợp kim Nhôm |
Bộ Ray trượt cho cửa lùa xếp tải trọng 300kg WXDL-R003
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Nhôm |
| Tải trọng | 300kg/m |
| Kích thước (RxSxC) | 55*50mm |
| Độ dày | 3mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Đơn vị tính | Mét |
