Ray bi 3 tầng bản 35 hiệu ZUB
Ray bi 3 tầng bản 35 hiệu ZUB
| Thương hiệu | ZUB |
|---|---|
| Chiều dài | 350mm |
| Màu | Trắng, Đen |
| Đơn vị | 1 Bộ |
Ray bi 3 tầng bản 45mm hiệu Ivanhardware
Ray bi 3 tầng bản 45mm hiệu Ivanhardware
| Thương hiệu | Ivanhardware |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Đone vị | 1 Bộ |
| Chiều dài | 350mm |
Ray bi 3 tầng bản 42mm hiệu ZUB
Ray bi 3 tầng bản 42mm hiệu ZUB
| Thương hiệu | ZUB |
|---|---|
| Màu | Trắng, Đen |
| Đơn vị | 1 Bộ |
| Chiều dài | 250, 300, 350, 400, 450, 500mm |
Ray bi 3 tầng bản 42 hiệu NRL
Ray bi 3 tầng bản 42 hiệu NRL
| Đơn vị | 1 Bộ |
|---|---|
| Chiều dài | 400, 500mm |
Ray đơn bánh xe
Ray đơn bánh xe trắng / đen / nâu
| Màu sắc | Trắng, Đen, Nâu |
|---|---|
| Đơn vị | 04 cái/bộ |
| Chất liệu | Thép cán nguội |
| Chiều dài | 300/350/400/450/500mm |
Ray bi 3 tầng bản 42 hiệu Ivan màu trắng
Ray bi 3 tầng bản 42 hiệu Ivan màu trắng
| Màu Sắc | Trắng |
|---|---|
| Chiều dài | 250, 300, 350, 400, 450, 500mm |
| Đơn vị | 1 Bộ |
| Thương hiệu | Ivan |
Pát đỡ vách ngăn kệ tủ gỗ TG017
Pát đỡ vách ngăn kệ tủ gỗ TG017
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội |
| Đơn vị tính | 1 cái |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Trắng, Vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 11*16mm |
Vít M4 bằng thép cao cấp nhiều kích thước BTC2956
Vít M4 bằng thép cao cấp nhiều kích thước BTC2956
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội |
| Đơn vị tính | Bộ |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 4*16mm, 4*18mm, 4*20mm, 4*22mm, 4*25mm, 4*28mm, 4*30mm, 4*35mm, 4*38mm, 4*40mm |
Tay nắm tủ màu xám hiện đại tối giản Bắc Âu WXH2052A
Tay nắm tủ màu xám hiện đại tối giản Bắc Âu WXH2052A
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
|---|---|
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Tay nắm tủ hiện đại màu Đen phong cách Bắc Âu WXH2052B
Tay nắm tủ hiện đại màu Đen phong cách Bắc Âu WXH2052B
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |