Tay nắm hợp kim kẽm màu vàng tối giản WXH6588B
Tay nắm hợp kim kẽm màu vàng tối giản WXH6588B
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước (RxSxC) | 128*142*24mm, 192*205*25mm, 96*109*23mm |
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
Tay nắm tủ màu vàng khảm đá thạch anh đen WXH1529B
Tay nắm tủ màu vàng khảm đá thạch anh đen WXH1529B
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 128x141mm, 192x204mm, 30x30mm, 96x109mm |
Tay nắm tủ hợp kim kẽm khảm đá thạch anh trắng vân vàng WXH1529A
Tay nắm tủ hợp kim kẽm phong cách cổ điển WXH9262B
Tay nắm tủ hợp kim kẽm phong cách cổ điển WXH9262B
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | màu đen, Màu đồng đỏ |
| Kích thước (RxSxC) | 64x119mm, 64x85mm |
Tay nắm tủ hợp kim kẽm cổ điển hình bán nguyệt WXH9262A
Tay nắm tủ hợp kim kẽm cổ điển hình bán nguyệt WXH9262A
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | Taura |
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Màu sắc | màu đen, Màu đồng đỏ |
| Kích thước (RxSxC) | 32x88mm, 64x136mm |
Tay nắm tủ hợp kim kẽm lệch tâm nhiều màu WXH6249
Tay nắm tủ hợp kim kẽm lệch tâm nhiều màu WXH6249
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Màu sắc | màu đen, màu trắng, Màu xám ngọc |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 128x140mm, 96x108mm |
Tay nắm tủ hiện đại tối giản Bắc Âu màu bạc WXH2052D
Tay nắm tủ hiện đại tối giản Bắc Âu màu bạc WXH2052D
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
| Màu sắc | Màu bạc |
Tay nắm tủ hiện đại tối giản phong cách Bắc Âu WXH2052C
Tay nắm tủ hiện đại tối giản phong cách Bắc Âu WXH2052C
| Bảo hành |
12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu |
Hợp kim Kẽm |
| Thương hiệu | |
| Màu sắc |
Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) |
128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
Tay nắm tủ hiện đại màu Đen phong cách Bắc Âu WXH2052B
Tay nắm tủ hiện đại màu Đen phong cách Bắc Âu WXH2052B
| Bảo hành | 12 Tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Thương hiệu | Taura |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
Tay nắm tủ màu xám hiện đại tối giản Bắc Âu WXH2052A
Tay nắm tủ màu xám hiện đại tối giản Bắc Âu WXH2052A
| Vật liệu | Hợp kim Kẽm |
|---|---|
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 128x137mm, 192x202mm, 31x26mm, 320x329mm, 96x105mm |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Vít M4 bằng thép cao cấp nhiều kích thước BTC2956
Vít M4 bằng thép cao cấp nhiều kích thước BTC2956
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội |
| Đơn vị tính | Bộ |
| Thương hiệu | Taura |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 4*16mm, 4*18mm, 4*20mm, 4*22mm, 4*25mm, 4*28mm, 4*30mm, 4*35mm, 4*38mm, 4*40mm |
Pát đỡ vách ngăn kệ tủ gỗ TG017
Pát đỡ vách ngăn kệ tủ gỗ TG017
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội |
| Đơn vị tính | 1 cái |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Trắng, Vàng |
| Kích thước (RxSxC) | 11*16mm |
